Thông số kỹ thuật
| Mã | BGC050 LED3/730 Gate Top S |
| Tên | Đèn trụ cổng Deco Solar Philips BGC050 LED3/730 Gate Top S |
| Công suất | 1.4W |
| Pin | Pin Lithium |
| Điện áp Panel | 5.5V |
| Hiệu suất quang | ~100Lm/w |
| Chỉ số hoàn màu | ~70Ra |
| Ánh sáng | Vàng |
| Nhiệt độ màu | 3000K |
| Kích thước | 78x215mm |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP65 |
| Tuổi thọ | 15.000 giờ |
| Thương hiệu | Philips |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Vận chuyển | Freeship toàn quốc |
Hình ảnh sản phẩm:

