Thông số kỹ thuật
| Mã | ELV1012F-B |
| Tên | Đèn tuýp led ELV 1.2m 30w ELV1012F-B |
| Công suất | 30w |
| Điện áp | 220V |
| Chip led | Epistar |
| Hiệu suất quang | ~80 Lm/w |
| Độ hoàn màu | ~90 Ra |
| Ánh sáng | Trung tính |
| Nhiệt độ màu | 4000K |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Lỗ khoét | 1190x85mm |
| Mặt đèn | 1200x95mm |
| Chiều cao | 40mm |
| Góc chiếu | 120 độ |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP20 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Hãng sản xuất | ELV |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Vận chuyển | Freeship toàn quốc |
Hình ảnh sản phẩm:
