Thông số kỹ thuật
| Mã | VL-FL100 |
| Tên | Đèn led pha ELV VL-FL100 100w |
| Công suất | 100w |
| Điện áp | 220V |
| Chip led | Osram |
| Hiệu suất quang | ~110 Lm/w |
| Độ hoàn màu | ~80 Ra |
| Ánh sáng | Vàng/ Trung tính/ Trắng |
| Nhiệt độ màu | 3000K/ 4000K/ 6000K |
| Chất liệu | Nhôm đúc, Kính cường lực trong suốt |
| Kích thước | 301x280x55mm |
| Góc chiếu | 120 độ |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP66 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Hãng sản xuất | ELV |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Vận chuyển | Freeship toàn quốc |
Hình ảnh sản phẩm:
