Thông số kỹ thuật
| Mã | RD-RL-27.V2 5W |
| Tên | Đèn led bàn học Rạng Đông RD-RL-27.V2 5W |
| Công suất | 5w |
| Điện áp | 220V |
| Chip led | Hàn Quốc |
| Hiệu suất quang | ~100 Lm/w |
| Độ hoàn màu | ~80 Ra |
| Ánh sáng | Trắng/ Vàng |
| Chất liệu | Thân nhựa PC |
| Tuổi thọ | 20.000 giờ |
| Hãng sản xuất | Rạng Đông |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Vận chuyển | Freeship toàn quốc |
Hình ảnh sản phẩm:

