Thông số kỹ thuật
| Mã | Rolux-DOTCD008 |
| Điện áp | 220V |
| Ánh sáng 3 màu | Trắng, Vàng, Trung tính |
| Công suất | 18W Ø350 / 24W Ø400 / 36W Ø500 |
| Nguồn sáng | LED tích hợp |
| Kích thước | Ø350 / Ø400 / Ø500 mm |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm, thủy tinh |
| Tiêu chuẩn | IP 22 |
| Bảo hành | 1 năm |

