Thông số kỹ thuật
| Mã 21w | ELV803E-M-21W |
| Mã 36w | ELV803E-M-36W |
| Mã 45w | ELV803E-M-45W |
| Tên | Đèn led spotlight âm trần ELV ELV803E-M 21w 36w 45w |
| Công suất | 21w, 36w, 45w |
| Điện áp | 185-265V/ 50-60Hz |
| Chip led | Epistar |
| Hiệu suất quang | ~85 Lm/w |
| Độ hoàn màu | ~90 Ra |
| Ánh sáng | Vàng/ Trung tính/ Trắng |
| Nhiệt độ màu | 3000K/ 4000K/ 6500K |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Bộ nguồn | Rời |
| Lỗ khoét | 75x240mm |
| Mặt đèn | 92x260mm |
| Màu sơn | Trắng/ Đen |
| Góc chiếu | 15/ 24/ 36/ 60 độ |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP20 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Hãng sản xuất | ELV |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Vận chuyển | Freeship toàn quốc |
Hình ảnh sản phẩm:
