1. Thông số kỹ thuật của đèn trụ sân vườn cao hiện đại Rolux-TSVC35P
| Mã sản phẩm | Rolux-TSVC35P |
| Công suất | 50W |
| Điện áp | 12V/ 24V/ 220V |
| Chip led | Philips |
| Ánh sáng | Trắng/ Vàng/ Trung tính |
| Hiệu suất quang | 110-110Lm/w |
| Độ hoàn màu: | CRI 80 |
| Nhiệt độ màu | 3000K/ 4000K/ 6000K |
| Kích thước | 510x500mm |
| Cột | Ø76mm |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Bảo hành: | 24 tháng |
2. Địa chỉ bán đèn trụ sân vườn Rolux-TSVC35P giá rẻ ở Hà Nội



