Thông số kỹ thuật
| Mã | DSV01.SL 2W |
| Tên | Đèn sân vườn năng lượng mặt trời Rạng Đông DSV01.SL 2W (Lens Sóng Nước) |
| Công suất | 2w |
| Điện áp | 220V |
| Chip led | Samsung |
| Chỉ số hoàn màu | ~80 Ra |
| Hiệu suất quang | ~100 Lm/w |
| Màu ánh sáng | Vàng |
| Kích thước | D185x550mm |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Hãng sản xuất | Rạng Đông |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Vận chuyển | Freeship toàn quốc |
Hình ảnh sản phẩm:




