Thông số kỹ thuật
| Mã | G04.PIR 8W |
| Tên | Đèn led chiếu gương cảm biến Rạng Đông G04.PIR 8W |
| Công suất | 8w |
| Điện áp | 220V |
| Chip led | Samsung |
| Chỉ số hoàn màu | ~80 Ra |
| Hiệu suất quang | ~100 Lm/w |
| Màu ánh sáng | Trắng/ Vàng |
| Kích thước | 600x125x60mm |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Tuổi thọ | 25.000 giờ |
| Hãng sản xuất | Rạng Đông |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Vận chuyển | Freeship toàn quốc |
Hình ảnh sản phẩm:



