Thông số kỹ thuật
| Mã | CP01.SL 90W |
| Tên | Đèn led chiếu pha năng lượng mặt trời Rạng Đông CP01.SL 90W |
| Công suất | 90w |
| Điện áp | 220V |
| Chip led | SMD |
| Chỉ số hoàn màu | ~80 Ra |
| Hiệu suất quang | ~100 Lm/w |
| Màu ánh sáng | Trắng |
| Kích thước | 321x286x66mm |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Hãng sản xuất | Rạng Đông |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Vận chuyển | Freeship toàn quốc |
Hình ảnh sản phẩm:

